งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา

[ ทั้งหมด   28 ต.ค. 2562   29 ต.ค. 2562   30 ต.ค. 2562   31 ต.ค. 2562   1 พ.ย. 2562   2 พ.ย. 2562   3 พ.ย. 2562   4 พ.ย. 2562   5 พ.ย. 2562   6 พ.ย. 2562   7 พ.ย. 2562   8 พ.ย. 2562   9 พ.ย. 2562   10 พ.ย. 2562   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง โซน A : 241 , โซน B : 242 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง โซน A : 243 , โซน B : 244 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
3 650 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง โซน A : 441 , โซน B : 442 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
4 651 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง โซน A : 443 , โซน B : 444 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
5 654 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง โซน A : 431 , โซน B : 432 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
6 655 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง โซน A : 433 , โซน B : 434 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
7 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง โซน A : 421 , โซน B : 422 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
8 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 2 และ 3 ห้อง โซน A : 423 , โซน B : 435 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
9 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม ห้อง โซน A : ห้องนาฏศิลป์ (321) , โซน B : ห้องเรียนนวัตกรรม 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
10 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม ห้อง โซน A : ห้อง Self-Access (232) , โซน B : ห้องศูนย์ฯ ภาษาไทย (144) 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 5 และ 6 ห้อง โซน A : 153-154 , โซน B : 163-164 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง โซน A : 245-246 , โซน B : 247-248 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ชมพูพันธุ์ทิพย์ 1 8 พ.ย. 2562 08.00-16.30
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ชมพูพันธุ์ทิพย์ 2 8 พ.ย. 2562 08.00-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง 4202,4203 6 พ.ย. 2562 13.00-15.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4302,4303 6 พ.ย. 2562 13.00-15.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 6 พ.ย. 2562 09.00-18.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 6 พ.ย. 2562 09.00-18.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร แข่งขันที่ห้อง 5405 อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง ห้อง 5405 6 พ.ย. 2562 09.00-18.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร แข่งขันที่ห้อง 5405 อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 5404 6 พ.ย. 2562 09.00-18.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 6 พ.ย. 2562 09.00-11.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 6 พ.ย. 2562 09.00-11.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 6 พ.ย. 2562 09.00-11.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 6 พ.ย. 2562 12.00- 14.00
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง 4402-4403 6 พ.ย. 2562 09.00-16.30
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง 4401 6 พ.ย. 2562 09.00-16.30
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4202-4203 6 พ.ย. 2562 09.00-11.30
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 4301-4302 6 พ.ย. 2562 09.00-11.30
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2202-2203 6 พ.ย. 2562 10.00-11.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) อาคารหอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 (อาคารห้องสมุด) ชั้น 2 5 พ.ย. 2562 07.30 - 16.30
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) หอประชุมอาคารบดินทรพิพัฒน์ ชั้น 3 5 พ.ย. 2562 07.30-16.30
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ หอประชุมชำนิประศาสน์ ชั้น 3 9 พ.ย. 2562 08.30-17.00
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ หอประชุมชำนิประศาสน์ ชั้น 3 9 พ.ย. 2562 08.30-17.00
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา หอประชุมโรงเรียนปทุมคงคา 8 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 52
08.00-16.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมคงคา หอประชุมโรงเรียนปทุมคงคา 8 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 52
08.00-16.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนหอวัง หอประชุม โรงเรียนหอวัง ชั้น 2 6 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 52
07.30-18.30
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนหอวัง หอประชุมโรงเรียนหอวัง ชั้น 2 7 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 52
07.30-18.30
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา หอประชุมโรงเรียนปทุมคงคา 7 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 52
08.00-16.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมคงคา หอประชุมโรงเรียนปทุมคงคา 7 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 52
08.00-16.00
11 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า หอประชุม 100 ปี สมเด็จย่า 8 พ.ย. 2562 07.30 - 17.00
12 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า หอประชุม 100 ปี สมเด็จย่า 8 พ.ย. 2562 07.30 - 17.00
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทพิชิตเป้าหมาย ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องโสตทัศนศึกษา ชั้น 3 ห้อง 5303 9 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 20
07:30-16:30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนูปกรณ์ 8 พ.ย. 2562 09.30-16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง หอประชุมเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2562 09.30-16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคาร 1 ห้อง ประชุมปาริชาตภิรมย์ 1 พ.ย. 2562 09.00 - 17.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคาร 2 ห้อง ประชุมปาริชาตภิรมย์ 31 ต.ค. 2562 09.00 - 17.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า หอประชุมอเนกประสงค์ ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.00-16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า หอประชุมอเนกประสงค์ ห้อง ห้องวิทยพัฒน์ 8 พ.ย. 2562 08.00-16.30
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ลานอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2562 9.00-16.30
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสุวรรณภูมิ อาคารอเนกประสงค์ หอประชุม ชั้น 3 7 พ.ย. 2562 09.00-16.30
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา ห้องประชุมศูนย์เรียนรวม อาคาร 2 8 พ.ย. 2562 08.30-16.30
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา ห้องประชุมใหญ่โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา 8 พ.ย. 2562 08.30-16.30
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อาคารเกียรติยศ 7 พ.ย. 2562 8.30-16.30
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ห้องโสตทัศนศึกษา 7 พ.ย. 2562 8.30-16.30
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง วัดสุรศักดิ์ฯ (ห้องจริยธรรมศึกษา) 7 พ.ย. 2562 08.30-15.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา หอประชุมรัชมงคล 6 พ.ย. 2562 8.00-16.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา โดมกีฬา 6 พ.ย. 2562 8.00-16.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนสารวิทยา โดมกีฬา 6 พ.ย. 2562 8.00-16.00
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา โดมกีฬา 6 พ.ย. 2562 8.00-16.00
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนสารวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 6 พ.ย. 2562 9.00-12.00
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง ห้องเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2562 9.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 3 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 3 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 3 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 3 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 3 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 3 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ลานนภากาศ2 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ลานนภากาศ2 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก อาคาร 3 (เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา) ชั้น 1 ห้อง ชั้น 1 5 พ.ย. 2562 8.30 - 18.00
2 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก หอประชุมกาญจนาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุม 5 พ.ย. 2562 8.30 - 18.00
3 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกังวารจิตต์ 28 ต.ค. 2562 12.30-17.00
4 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ้ห้องประชุมกังวารจิตต์ 28 ต.ค. 2562 12.30-17.00
5 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมสุวรรณสุทธารมย์ 9 พ.ย. 2562 08.00 - 18.00
6 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมสุวรรณสุทธารมย์ 9 พ.ย. 2562 08.00 - 18.00
7 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ไทย 9 พ.ย. 2562 08.00 - 18.00
8 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ไทย 9 พ.ย. 2562 08.00 - 18.00
9 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) หอประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 8 พ.ย. 2562 08.00-18.00
10 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) หอประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 8 พ.ย. 2562 08.00-18.00
11 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) หอประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 8 พ.ย. 2562 08.00-18.00
12 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) หอประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 8 พ.ย. 2562 08.00-18.00
13 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น ชั้น 4 ห้อง หอประชุมจักรินทร์สิรินธร 9 พ.ย. 2562 08.00 - 18.00
14 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น ชั้น 4 ห้อง หอประชุมจักรินทร์สิรินธร 9 พ.ย. 2562 08.00 - 18.00
15 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารวชิราบดินทร์ ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมชมพูพันธ์ทิพย์ 9 พ.ย. 2562 08.00 - 18.00
16 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารวชิราบดินทร์ ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมชมพูพันธ์ทิพย์ 9 พ.ย. 2562 08.00 - 18.00
17 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) หอประชุมอาคารบดินทรพิพัฒน์ ชั้น 3 8 พ.ย. 2562 08.00-18.00
18 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) หอประชุมอาคารบดินทรพิพัฒน์ ชั้น 3 8 พ.ย. 2562 08.00-18.00
19 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) หอประชุมอาคารบดินทรพิพัฒน์ ชั้น 3 8 พ.ย. 2562 08.00-18.00
20 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) หอประชุมอาคารบดินทรพิพัฒน์ ชั้น 3 8 พ.ย. 2562 08.00-18.00
21 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกังวารจิตต์ 28 ต.ค. 2562 08.30-12.00
22 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกังวารจิตต์ 28 ต.ค. 2562 08.30-1200
23 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น ชั้น 4 ห้อง หอประชุมจักรินทร์สิรินธร 9 พ.ย. 2562 08.00 - 18.00
24 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางเขน อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น ชั้น 2 ห้อง หอประชุมจักรินทร์สิรินธร 9 พ.ย. 2562 08.00 - 18.00
25 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 3 พ.ย. 2562 08.30-12.30
26 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 3 พ.ย. 2562 08.30-12.30
27 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 3 พ.ย. 2562 13.30-17.30
28 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 3 พ.ย. 2562 13.30-17.30
29 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 3 พ.ย. 2562 08.30-12.30
30 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 3 พ.ย. 2562 08.30-12.30
31 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 3 พ.ย. 2562 13.30-17.30
32 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 3 พ.ย. 2562 13.30-17.30
33 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องซาวแลป 3 พ.ย. 2562 08.30-12.30
34 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องซาวแลป 3 พ.ย. 2562 08.30-12.30
35 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องซาวแลป 3 พ.ย. 2562 13.30-17.30
36 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องซาวแลป 3 พ.ย. 2562 13.30-17.30
37 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องพนมวงษ์วิเศษ 3 พ.ย. 2562 08.30-12.30
38 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องพนมวงษ์วิเศษ 3 พ.ย. 2562 08.30-12.30
39 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องพนมวงษ์วิเศษ 3 พ.ย. 2562 13.30-17.30
40 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องพนมวงษ์วิเศษ 3 พ.ย. 2562 13.30-17.30
41 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคารหอประชุม ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 3 พ.ย. 2562 08.30-12.30
42 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคารหอประชุม ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 3 พ.ย. 2562 08.30-12.30
43 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคารหอประชุม ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 3 พ.ย. 2562 13.30-17.30
44 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคารหอประชุม ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 3 พ.ย. 2562 13.30-17.30
45 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องพนมวงษ์วิเศษ 4 พ.ย. 2562 08.30-12.30
46 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคารหอประชุม ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2562 13.30-17.30
47 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคารหอประชุม ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2562 08.30-12.30
48 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องพนมวงษ์วิเศษ 4 พ.ย. 2562 13.30-17.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีพฤฒา ห้องพลังแผ่นดิน ชั้น 1 7 พ.ย. 2562 07.30-12.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา ห้องพลังแผ่นดิน ชั้น 1 7 พ.ย. 2562 07.30-12.00
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ ชั้น 1 7 พ.ย. 2562 7.30-12.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ ชั้น 1 7 พ.ย. 2562 7.30-12.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีพฤฒา หอประชุม ชั้น 2 7 พ.ย. 2562 7.30-18.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา ห้องพลังแผ่นดิน ชั้น 1 7 พ.ย. 2562 13.00-18.00
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ ชั้น 1 7 พ.ย. 2562 14.30-18.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ 7 พ.ย. 2562 14.30-18.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ ชั้น 1 7 พ.ย. 2562 13.00-14.30
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ ชั้น 1 7 พ.ย. 2562 13.00-14.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสุวรรณภูมิ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 3 ห้อง ห้องเก็บตัว ห้อง 1301 ห้องเตรียมตัว ห้อง 1302 ห้องแข่งขัน ห้อง 1303 4 พ.ย. 2562 07.30-16.30
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสุวรรณภูมิ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 3 ห้อง ห้องเก็บตัว ห้อง 1304 ห้องเตรียมตัว ห้อง 1305 ห้องแข่งขัน ห้อง 1306 4 พ.ย. 2562 07.30-16.30
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารน้อมเกล้า 1 ชั้น 3 ห้อง หอประชุม สมบูรณ์-เสาวรัตน์ นิ่มละออ 5 พ.ย. 2562 08.30-16.30
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อาคารทศวรรษ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 5 พ.ย. 2562 08.30-16.30
5 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ หอประชุมสมภาพ คมสัน ชั้น 4 ห้อง อาคาร 13 7 พ.ย. 2562 08.30-16.30
6 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ หอประชุมคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ ชั้น 2 ห้อง อาคารโรงอาหาร ม.ปลาย 7 พ.ย. 2562 08.30-16.30
7 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีพฤฒา หอประชุมโรงเรียนศรีพฤฒา ชั้น 2 ห้อง หอประชุมโรงเรียนศรีพฤฒา 6 พ.ย. 2562 08.30-16.30
8 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา หอประชุมโรงเรียนศรีพฤฒา ชั้น 2 ห้อง หอประชุมโรงเรียนศรีพฤฒา 6 พ.ย. 2562 08.30-16.30
9 703 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนนนทรีวิทยา อาคาร 2 ทวีกานต์สถิตย์ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมอดิศรใสสุก 31 ต.ค. 2562 08.30-16.30
10 704 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนนนทรีวิทยา อาคาร 2 ทวีกานต์สถิตย์ ชั้น 4 ห้อง 241 31 ต.ค. 2562 08.30-16.30
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า อาคารสามประเวศ ชั้น 3 ห้อง 234 6 พ.ย. 2562 08.30-16.30
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า อาคารสามประเวศ ชั้น 3 ห้อง 235 6 พ.ย. 2562 08.30-16.30
13 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 324 5 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 12
10.00-12.00
14 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี อาคาร๑ ชั้น ๔ ห้อง โสตทัศนศึกษา 6 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 20
08.30-16.30
15 707 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 (ห้องศูนย์ภาษาเยอรมัน) 7 พ.ย. 2562 08.30-16.30
16 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย อาคารเรียน 1 ชั้น 7 ห้อง 703,706,707,708 1 พ.ย. 2562 09.30-16.30
17 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า ห้องสมุด ห้อง ห้องสมุด 6 พ.ย. 2562 08.30-16.30
18 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 324 5 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 10
13.00-14.10
19 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี อาคาร๑ ชั้น ๓ ห้อง ๑๓๓ 6 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 20
08.30-12.00
20 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนนนทรีวิทยา อาคาร 4 จาตุรันตคาม ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 60 ปี 31 ต.ค. 2562 08.30-16.30
21 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า ห้องวิทยพัฒน์ 6 พ.ย. 2562 08.30-16.30
22 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี อาคาร๑ ชั้น ๓ ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 6 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 30
13.00-16.30
23 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ (พนม วงษ์วิเศษณ์) 5 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 11
10.30-12.30
24 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย อาคารเรียน 1 ชั้น 3 ห้อง หอประชุมนบนวมินทร์ 1 พ.ย. 2562 09.30 – 10.30
25 711 การแข่งขันเขียนภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า อาคารนวม ชั้น 2 ห้อง ห้อง3D 6 พ.ย. 2562 08.30-16.30
26 712 การแข่งขันเขียนภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง 321 5 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 9
10.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า สนามฟุตบอล 7 พ.ย. 2562 08.00-16.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า สนามฟุตบอล 7 พ.ย. 2562 08.00-16.00
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคารหอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 4 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 20
08.00-16.00
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ อาคาร 12 ห้องอุดร บุญถาวร 5 พ.ย. 2562 08.00-16.30
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ อาคาร 12 ห้องอุดร บุญถาวร 5 พ.ย. 2562 08.00-16.30
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย หอประชุมโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 6 พ.ย. 2562 07.00-16.00
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย หอประชุมโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 6 พ.ย. 2562 07.00-16.00
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ห้องโสตทัศนศึกษา ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 6 พ.ย. 2562 07.00-16.00
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย อาคารเติม-อารี ทรัพย์สมบูรณ์ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม อาคารเติม-อารี ทรัพย์สมบูรณ์ 6 พ.ย. 2562 07.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 226 30 ต.ค. 2562 09.00-14.00
2 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ อาคารสมเด็จพระศรีนครินทร์ (อาคาร 3) ชั้น 1 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 31 ต.ค. 2562 9.00-12.00
3 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง หอประชุมชำนิประศาสน์ 28 ต.ค. 2562 9.00-15.00
4 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง หอประชุมชำนิประศาสน์ 28 ต.ค. 2562 9.00-15.00
5 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 3-4 29 ต.ค. 2562 09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนบางกะปิ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1 29 ต.ค. 2562 09.00-12.00
7 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนบางกะปิ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 3 29 ต.ค. 2562 09.00-14.00
8 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1และคอมพิวเตอร์ 2 30 ต.ค. 2562 09.00-12.00
9 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3และคอมพิวเตอร์ 4 30 ต.ค. 2562 09.00-12.00
10 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย อาคาร 1,ห้องคอมพิวเตอร์ 3 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 3 31 ต.ค. 2562 09.00-14.00
11 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย อาคาร 1,ห้องคอมพิวเตอร์ 4 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 31 ต.ค. 2562 09.00-14.00
12 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ ศูนย์สืบค้นข้อมูลทางอินเทอร์เน็ต(IRC) 31 ต.ค. 2562 9.00-14.00
13 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 224 30 ต.ค. 2562 09.00-12.00
14 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 322 30 ต.ค. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา อาคาร 9 ชั้น ชั้น 10 ห้อง ห้องประชุมคุณย่าพัฒน์ กังสานนท์ 1 พ.ย. 2562 09.00-20.00
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา อาคาร 9 ชั้น ชั้น 10 ห้อง ห้องประชุมคุณย่าพัฒน์ กังสานนท์ 1 พ.ย. 2562 09.00-20.00
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา ชั้น 4 1 พ.ย. 2562 09.00-19.00
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา ชั้น 4 1 พ.ย. 2562 09.00-19.00
5 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา ชั้น 4 1 พ.ย. 2562 09.00-19.00
6 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา ชั้น 4 1 พ.ย. 2562 09.00-19.00
7 627 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา ห้องประชุมอาคารเรือนธรรมกาญจนาภิเษก ชั้น 2 1 พ.ย. 2562 09.00-20.00
8 628 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา ห้องประชุมอาคารเรือนธรรมกาญจนาภิเษก ชั้น 2 1 พ.ย. 2562 09.00-20.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง ลานโดมดอกแก้ว 6 พ.ย. 2562 09.00-13.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง ลานโดมดอกแก้ว 6 พ.ย. 2562 09.00-13.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง ใต้อาคาร 4 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง ใต้อาคาร 5 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต หอประชุม ชั้น 2 8 พ.ย. 2562 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต หอประชุม ชั้น 2 8 พ.ย. 2562 09.00-12.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ ห้อง ห้องประชุมพระยาภักดีนรเศรษฐ 7 พ.ย. 2562 09.00-12.00
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ ห้อง ห้องประชุมอาคาร 5 7 พ.ย. 2562 09.00-12.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ หอประชุมสุธี-ฉวีวรรณ มีนชัยนันท์ 7 พ.ย. 2562 09.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ หอประชุมสุธี-ฉวีวรรณ มีนชัยนันท์ 7 พ.ย. 2562 09.00-12.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต สนามหน้าเวที (ลานเอนกประสงค์) 8 พ.ย. 2562 09.00-12.00
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต สนามหน้าเวที (ลานเอนกประสงค์) 8 พ.ย. 2562 09.00-12.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต สนามหน้าเวที (ลานเอนกประสงค์) 8 พ.ย. 2562 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต สนามหน้าเวที (ลานเอนกประสงค์) 8 พ.ย. 2562 09.00-12.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต สนามหน้าเวที (ลานเอนกประสงค์) 8 พ.ย. 2562 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต สนามหน้าเวที (ลานเอนกประสงค์) 8 พ.ย. 2562 09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต หอประชุม ชั้น 2 8 พ.ย. 2562 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต หอประชุม ชั้น 2 8 พ.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 7 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 7 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 7 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 7 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 7 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 1 ห้อง สมุด 7 พ.ย. 2562 09.00-16.00
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 1 ห้อง สมุด 7 พ.ย. 2562 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 09.00-12.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 09.00-12.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 09.00-12.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 09.00-12.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 09.00-12.00
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 13.00 เป็นต้นไป
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 13.00 เป็นต้นไป
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 13.00 เป็นต้นไป
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 13.00 เป็นต้นไป
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 13.00 เป็นต้นไป
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 13.00 เป็นต้นไป
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 13.00 เป็นต้นไป
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 13.00 เป็นต้นไป
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 13.00 เป็นต้นไป
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 7 พ.ย. 2562 13.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทพลีลา อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 724 7 พ.ย. 2562 09.00-12.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทพลีลา อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 724 7 พ.ย. 2562 09.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทพลีลา อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 724 7 พ.ย. 2562 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2020 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]