งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา

[ ทั้งหมด   28 ต.ค. 2562   29 ต.ค. 2562   30 ต.ค. 2562   31 ต.ค. 2562   1 พ.ย. 2562   2 พ.ย. 2562   3 พ.ย. 2562   4 พ.ย. 2562   5 พ.ย. 2562   6 พ.ย. 2562   7 พ.ย. 2562   8 พ.ย. 2562   9 พ.ย. 2562   10 พ.ย. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 6 พ.ย. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง โซน A : 241 , โซน B : 242 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง โซน A : 243 , โซน B : 244 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
3 650 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง โซน A : 441 , โซน B : 442 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
4 651 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง โซน A : 443 , โซน B : 444 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
5 654 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง โซน A : 431 , โซน B : 432 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
6 655 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง โซน A : 433 , โซน B : 434 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
7 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง โซน A : 421 , โซน B : 422 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
8 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 2 และ 3 ห้อง โซน A : 423 , โซน B : 435 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
9 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม ห้อง โซน A : ห้องนาฏศิลป์ (321) , โซน B : ห้องเรียนนวัตกรรม 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
10 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม ห้อง โซน A : ห้อง Self-Access (232) , โซน B : ห้องศูนย์ฯ ภาษาไทย (144) 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 5 และ 6 ห้อง โซน A : 153-154 , โซน B : 163-164 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง โซน A : 245-246 , โซน B : 247-248 6 พ.ย. 2562 08.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง 4202,4203 6 พ.ย. 2562 13.00-15.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4302,4303 6 พ.ย. 2562 13.00-15.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 6 พ.ย. 2562 09.00-18.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 6 พ.ย. 2562 09.00-18.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร แข่งขันที่ห้อง 5405 อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง ห้อง 5405 6 พ.ย. 2562 09.00-18.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร แข่งขันที่ห้อง 5405 อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 5404 6 พ.ย. 2562 09.00-18.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 6 พ.ย. 2562 09.00-11.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 6 พ.ย. 2562 09.00-11.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 6 พ.ย. 2562 09.00-11.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 6 พ.ย. 2562 12.00- 14.00
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง 4402-4403 6 พ.ย. 2562 09.00-16.30
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง 4401 6 พ.ย. 2562 09.00-16.30
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4202-4203 6 พ.ย. 2562 09.00-11.30
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 4301-4302 6 พ.ย. 2562 09.00-11.30
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2202-2203 6 พ.ย. 2562 10.00-11.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนหอวัง หอประชุม โรงเรียนหอวัง ชั้น 2 6 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 52
07.30-18.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ลานอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2562 9.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา หอประชุมรัชมงคล 6 พ.ย. 2562 8.00-16.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา โดมกีฬา 6 พ.ย. 2562 8.00-16.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนสารวิทยา โดมกีฬา 6 พ.ย. 2562 8.00-16.00
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา โดมกีฬา 6 พ.ย. 2562 8.00-16.00
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนสารวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 6 พ.ย. 2562 9.00-12.00
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง ห้องเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2562 9.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 3 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 3 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 3 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 3 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 3 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 3 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ลานนภากาศ2 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ลานนภากาศ2 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีพฤฒา หอประชุมโรงเรียนศรีพฤฒา ชั้น 2 ห้อง หอประชุมโรงเรียนศรีพฤฒา 6 พ.ย. 2562 08.30-16.30
2 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา หอประชุมโรงเรียนศรีพฤฒา ชั้น 2 ห้อง หอประชุมโรงเรียนศรีพฤฒา 6 พ.ย. 2562 08.30-16.30
3 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า อาคารสามประเวศ ชั้น 3 ห้อง 234 6 พ.ย. 2562 08.30-16.30
4 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า อาคารสามประเวศ ชั้น 3 ห้อง 235 6 พ.ย. 2562 08.30-16.30
5 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี อาคาร๑ ชั้น ๔ ห้อง โสตทัศนศึกษา 6 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 20
08.30-16.30
6 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า ห้องสมุด ห้อง ห้องสมุด 6 พ.ย. 2562 08.30-16.30
7 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี อาคาร๑ ชั้น ๓ ห้อง ๑๓๓ 6 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 20
08.30-12.00
8 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า ห้องวิทยพัฒน์ 6 พ.ย. 2562 08.30-16.30
9 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี อาคาร๑ ชั้น ๓ ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 6 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 30
13.00-16.30
10 711 การแข่งขันเขียนภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า อาคารนวม ชั้น 2 ห้อง ห้อง3D 6 พ.ย. 2562 08.30-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย หอประชุมโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 6 พ.ย. 2562 07.00-16.00
2 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย หอประชุมโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 6 พ.ย. 2562 07.00-16.00
3 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ห้องโสตทัศนศึกษา ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 6 พ.ย. 2562 07.00-16.00
4 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย อาคารเติม-อารี ทรัพย์สมบูรณ์ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม อาคารเติม-อารี ทรัพย์สมบูรณ์ 6 พ.ย. 2562 07.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง ลานโดมดอกแก้ว 6 พ.ย. 2562 09.00-13.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง ลานโดมดอกแก้ว 6 พ.ย. 2562 09.00-13.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง ใต้อาคาร 4 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง ใต้อาคาร 5 6 พ.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2020 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]