งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 จังหวัดสมุทรปราการ ระหว่างวันที่ 7 - 9 ธันวาคม 2562

[ ทั้งหมด   6 ธ.ค. 2562   7 ธ.ค. 2562   8 ธ.ค. 2562   9 ธ.ค. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 ธ.ค. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ อาคาร 1 ชั้น 6 ห้อง 165-168 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-16.00
2 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 - 423 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 51
9.00-16.00
3 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 - 433 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 51
9.00-16.00
4 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424 - 425 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 51
9.00-16.00
5 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 - 435 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 51
9.00-16.00
6 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ อาคาร 1 / อาคาร 6 / อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 - 4 ห้อง 131 / 143 / 624 / 815 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-16.00
7 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมสบสมัย 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-16.00
8 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมชั้น 3 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-17.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรปราการ อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง เรียนสีเขียว 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
2 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรปราการ อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ุ621-625 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
3 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรปราการ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ประชุมทองนิรมล 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
4 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรปราการ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ประชุมทองนิรมน 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
5 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรปราการ ลานอเนกประสงค์ (โดม) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
6 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรปราการ อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง เวทีโรงอาหาร 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
7 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว อาคารเฉลิมพระเกียรติ 2 ชั้น 2 ห้อง โรงยิม 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 -17.00
8 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทพิชิตเป้าหมาย ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สร้างเครื่องบิน หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้อง แข่งขันสนามฟุตบอล 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 -17.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 5 ชั้น 2 ห้อง 523 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 5 ชั้น 2 ห้อง 524 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 2 ชั้น 4 ห้อง 245 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 2 ชั้น 4 ห้อง 244 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 2 ชั้น 3 ห้อง 233 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 2 ชั้น 3 ห้อง 234 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ โดมหน้าเสาธง 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ หอประชุมใหญ่ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 4 ชั้น 1 ห้อง 411 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-16.30
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 4 ชั้น 1 ห้อง 412 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-16.30
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 5 ชั้น 3 ห้อง 532 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-16.30
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 5 ชั้น 3 ห้อง 536 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-16.30
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 2 ชั้น 4 ห้อง 241 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ โดมอเนกประสงค์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 16.00
2 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ หอประชุมสวนกุหลาบรวมใจ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบางบ่อ อาคารอเนกประสงค์พระมงคลวรากร 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 - 17.00
2 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม ลานเวทีคนเก่ง (หลังอาคาร 4) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 - 17.00
3 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม ลานอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 17.00
4 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดบางบ่อ ลานอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 - 17.00
5 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
6 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
7 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 131 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
8 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 133 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
9 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
10 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 136 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
11 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 123 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
12 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 121 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
13 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 17.00
14 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 112 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 17.00
15 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม หอประชุมวิจารณ์ธรรมคุณ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
16 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 932 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-17.00
17 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 934 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-17.00
18 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 936 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-17.00
19 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 937 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-17.00
20 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 921 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-17.00
21 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 922 8 ธ.ค. 2562 9.00-17.00
22 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 927 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-17.00
23 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 923 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-17.00
24 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 924 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-17.00
25 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 925 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-17.00
26 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 931 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
9.00-17.00
27 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง 812 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
9.00-17.00
28 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 912 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
9.00-17.00
29 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง 821 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
9.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมคุณหญิงสุชาดา ถิระวัฒน์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 36

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 51
09.00-17.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมคุณหญิงสุชาดา ถิระวัฒน์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 51
09.00-17.00
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ หอประชุม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 36

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 51
09.00-17.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ หอประชุม 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 51
09.00-17.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ลานทศพรรษ เวที 1 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 51
09.00-17.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ลานทศพรรษ เวที 1 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 36

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 51
09.00-17.00
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ลานทศพรรษ เวที 2 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 51
09.00-17.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ลานทศพรรษ เวที 2 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 36

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 51
09.00-17.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อาคารสิรินวมินทร์ ชั้น 1 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 27

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 28 - 51
09.00-17.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง อาคารคุณธรรม ห้อง อาคารคุณธรรม,หอประชุม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 51
08.30 - 17.00
2 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง อาคาร 6 ห้อง ห้องประชุมฐานธัมโม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 51
08.30 - 17.00
3 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง อาคาร 6 ห้อง ห้องสำเนียงพีรานนท์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
08.30 - 17.00
4 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 913 (ห้องเก็บตัว 912) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
5 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 914 (ห้องเก็บตัว 915) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
6 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 (ห้องเตรียมแข่งขัน 524 , ห้องเก็บตัว 525) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
7 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา (เก็บตัว: โดมสวาทยานนท์คอมเพล็กซ์) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
8 711 การแข่งขันเขียนภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 526 (ลำดับที่ 1-25) , ห้อง 527 (ลำดับที่ 26-51) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 ป้อมพระจุลจอมเกล้า ป้อมพระจุลจอมเกล้า 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-17.00
2 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดด่านสำโรง หอประชุมโรงเรียนวัดด่านสำโรง(ประถมศึกษา) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 54
09.00-17.00
3 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 114 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 54
09.00-17.00
4 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 115 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 54
09.00-17.00
5 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง หอประชุมจูใจบุญ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-15.00
6 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 54
09.00-17.00
7 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ห้องจิตสำนึกคุณ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 54
09.00-17.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทปราการ อาคาร 3 ชั้น 3 8 ธ.ค. 2562 09.00-14.00
2 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทปราการ อาคาร 1 ชั้น 3 8 ธ.ค. 2562 09.00-14.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทปราการ อาคาร 1 ชั้น 3 8 ธ.ค. 2562 09.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทปราการ อาคาร 3 ชั้น 1 8 ธ.ค. 2562 09.00-14.00
5 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทปราการ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง โสตฯ 8 ธ.ค. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 1 8 ธ.ค. 2562 08.00-20.00
2 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา หอประชุม ชั้น 2 8 ธ.ค. 2562 08.00-20.00
3 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา หอประชุม ชั้น 2 8 ธ.ค. 2562 08.00-20.00
4 627 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องคุณภาพ 1-2 8 ธ.ค. 2562 08.00-20.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ อาคารอเนกประสงค์ (โดม) 8 ธ.ค. 2562 09.00-13.00
2 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ หอประชุม 8 ธ.ค. 2562 09.00-12.00
3 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ อาคารเฉลิมพระเกียติ (อาคาร 5) ชั้น 1 (ชั้นล่าง) 8 ธ.ค. 2562 09.00-12.00
4 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ หอประชุมโรงเรียน 8 ธ.ค. 2562 09.00-12.00
5 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ โรงอาหาร 8 ธ.ค. 2562 09.00-12.00
6 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ หอประชุมโรงเรียน 8 ธ.ค. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคารแทนคุณแผ่นดิน ชั้น 2 ห้อง 121 8 ธ.ค. 2562 09.00 - 12.00
2 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคารแทนคุณแผ่นดิน ชั้น 3 ห้อง 131 8 ธ.ค. 2562 09.00-16.00
3 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคารแทนคุณแผ่นดิน 2 หอประชุม สมพงษ์-สุมาลี นรินทร์สุขสันติ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 8 ธ.ค. 2562 09.00 - 16.00
4 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคารแทนคุณแผ่นดิน 2 หอประชุม สมพงษ์-สุมาลี นรินทร์สุขสันติ ชั้น 3 ห้อง หอประชุม 8 ธ.ค. 2562 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคารด้วยพระบารมี หอประชุมสมพงษ์ นิรนทร์สุขสันติ ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 8 ธ.ค. 2562 13.00-16.30
2 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคารด้วยพระบารมี หอประชุมสมพงษ์ นิรนทร์สุขสันติ ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 8 ธ.ค. 2562 09.00 - 12.00
3 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคารด้วยพระบารมี หอประชุมสมพงษ์ นิรนทร์สุขสันติ ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 8 ธ.ค. 2562 09.00 - 12.00
4 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคารด้วยพระบารมี หอประชุมสมพงษ์ นิรนทร์สุขสันติ ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 8 ธ.ค. 2562 13.00-16.30
5 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคารด้วยพระบารมี หอประชุมสมพงษ์ นิรนทร์สุขสันติ ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 8 ธ.ค. 2562 09.00 - 12.00
6 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 8 ธ.ค. 2562 09.00 - 12.00
7 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 8 ธ.ค. 2562 13.00-16.30
8 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 8 ธ.ค. 2562 09.00 - 12.00
9 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 8 ธ.ค. 2562 13.00-16.30
10 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 8 ธ.ค. 2562 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ อาคารด้วยพระบารมี ชั้น 5 ห้อง 254-255 8 ธ.ค. 2562 09.00 - 12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ ได้ที่ นางอุไรวรรณ อินทะสะ หมายเลขโทรศัพท์ 081 5646524 / นางนันทนา อนันตรกิตติ หมายเลขโทรศัพท์ 086 1098694 / นายธนภัทร คำสุข หมายเลขโทรศัพท์ 058 9777129
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2021 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]