งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 จังหวัดสมุทรปราการ ระหว่างวันที่ 7 - 9 ธันวาคม 2562

[ ทั้งหมด   6 ธ.ค. 2562   7 ธ.ค. 2562   8 ธ.ค. 2562   9 ธ.ค. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 9 ธ.ค. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 - 423 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 51
9.00-16.00
2 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 - 433 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 51
9.00-16.00
3 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424 - 425 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 51
9.00-16.00
4 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 - 435 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 51
9.00-16.00
5 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมชั้น 3 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-17.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรปราการ อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง เรียนสีเขียว 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
2 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรปราการ อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ุ621-625 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
3 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรปราการ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ประชุมทองนิรมล 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
4 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรปราการ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ประชุมทองนิรมน 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
5 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรปราการ ลานอเนกประสงค์ (โดม) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
6 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรปราการ อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง เวทีโรงอาหาร 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.30
7 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทพิชิตเป้าหมาย ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สร้างเครื่องบิน หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้อง แข่งขันสนามฟุตบอล 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 -17.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 5 ชั้น 2 ห้อง 523 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 5 ชั้น 2 ห้อง 524 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 2 ชั้น 4 ห้อง 245 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 2 ชั้น 4 ห้อง 244 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 2 ชั้น 3 ห้อง 233 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 2 ชั้น 3 ห้อง 234 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ โดมหน้าเสาธง 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ หอประชุมใหญ่ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 4 ชั้น 1 ห้อง 411 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-16.30
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 4 ชั้น 1 ห้อง 412 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-16.30
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 5 ชั้น 3 ห้อง 532 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-16.30
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 5 ชั้น 3 ห้อง 536 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-16.30
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ อาคาร รัชดาภิเษกฯ 2 ชั้น 4 ห้อง 241 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ โดมอเนกประสงค์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 16.00
2 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ หอประชุมสวนกุหลาบรวมใจ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 -12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 -12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 -12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 -12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติครองราชย์ 60 ปี 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 -12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 -12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติครองราชย์ 60 ปี 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 -12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติครองราชย์ 60 ปี 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 -12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบางบ่อ อาคารอเนกประสงค์พระมงคลวรากร 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 - 17.00
2 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม ลานเวทีคนเก่ง (หลังอาคาร 4) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 - 17.00
3 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดบางบ่อ ลานอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 17

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 18 - 34

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 - 17.00
4 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
5 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
6 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 131 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
7 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 133 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
8 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
9 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 136 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
10 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 123 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
11 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 121 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
12 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 17.00
13 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 112 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 25

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 17.00
14 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม หอประชุมวิจารณ์ธรรมคุณ 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมคุณหญิงสุชาดา ถิระวัฒน์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 51
09.00-17.00
2 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ หอประชุม 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 51
09.00-17.00
3 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ลานทศพรรษ เวที 1 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 51
09.00-17.00
4 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ลานทศพรรษ เวที 2 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 51
09.00-17.00
5 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อาคารสิรินวมินทร์ ชั้น 1 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 703 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 913 (ห้องเก็บตัว 912) 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
2 704 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 914 (ห้องเก็บตัว 915) 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
3 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 (ห้องเตรียมแข่งขัน 524 , ห้องเก็บตัว 525) 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
4 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา (เก็บตัว: โดมสวาทยานนท์คอมเพล็กซ์) 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
5 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 526 (ลำดับที่ 1-25) , ห้อง 527 (ลำดับที่ 26-51) 9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดด่านสำโรง หอประชุมโรงเรียนวัดด่านสำโรง(ประถมศึกษา) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 54
09.00-17.00
2 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 114 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 54
09.00-17.00
3 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 115 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 54
09.00-17.00
4 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 54
09.00-17.00
5 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ห้องจิตสำนึกคุณ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 18

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 19 - 36

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 54
09.00-17.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทปราการ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง โสตฯ 9 ธ.ค. 2562 09.00-14.00
2 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทปราการ อาคาร 3 ชั้น 1 9 ธ.ค. 2562 09.00-12.00
3 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทปราการ อาคาร 1 ชั้น 3 9 ธ.ค. 2562 09.00-14.00
4 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทปราการ อาคาร 1 ชั้น 3 9 ธ.ค. 2562 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 1 9 ธ.ค. 2562 08.00-20.00
2 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา หอประชุม ชั้น 2 9 ธ.ค. 2562 08.00-20.00
3 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา หอประชุม ชั้น 2 9 ธ.ค. 2562 08.00-20.00
4 628 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องคุณภาพ 1-2 9 ธ.ค. 2562 08.00-20.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ อาคารอเนกประสงค์ (โดม) 9 ธ.ค. 2562 09.00-12.00
2 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ หอประชุม 9 ธ.ค. 2562 09.00-12.00
3 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ อาคาร 4 9 ธ.ค. 2562 09.00-12.00
4 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ หอประชุมโรงเรียน 9 ธ.ค. 2562 09.00-12.00
5 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ โรงอาหาร 9 ธ.ค. 2562 09.00-12.00
6 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ อาคารเฉลิมพระเกียติ (อาคาร 5) ชั้น 1 (ชั้นล่าง) 9 ธ.ค. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ ได้ที่ นางอุไรวรรณ อินทะสะ หมายเลขโทรศัพท์ 081 5646524 / นางนันทนา อนันตรกิตติ หมายเลขโทรศัพท์ 086 1098694 / นายธนภัทร คำสุข หมายเลขโทรศัพท์ 058 9777129
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2021 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]