งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา

[ ทั้งหมด   28 ต.ค. 2562   9 พ.ย. 2562   10 พ.ย. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 9 พ.ย. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 322 9 พ.ย. 2562 09.00-16.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 9 พ.ย. 2562 09.00-16.30
3 650 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 9 พ.ย. 2562 09.00-16.30
4 651 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 9 พ.ย. 2562 09.00-16.30
5 654 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 9 พ.ย. 2562 09.00-16.30
6 655 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 435 9 พ.ย. 2562 09.00-16.30
7 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 9 พ.ย. 2562 09.00-16.30
8 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424 9 พ.ย. 2562 09.00-16.30
9 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331 9 พ.ย. 2562 09.00-16.30
10 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 341 9 พ.ย. 2562 09.00-16.30
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425 9 พ.ย. 2562 09.00-16.30
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 426 9 พ.ย. 2562 09.00-16.30
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 412 9 พ.ย. 2562 09.00-16.30
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 413 9 พ.ย. 2562 09.00-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 551 9 พ.ย. 2562 9.00-12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 553 9 พ.ย. 2562 9.00-12.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมกาญจนาภิเษก 9 พ.ย. 2562 9.00-12.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมกาญจนาภิเษก 9 พ.ย. 2562 9.00-12.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมกาญจนาภิเษก 9 พ.ย. 2562 9.00-12.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมกาญจนาภิเษก 9 พ.ย. 2562 9.00-12.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 5 ชั้น 6 ห้อง 561 9 พ.ย. 2562 9.00-16.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 542 9 พ.ย. 2562 9.00-16.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 9 พ.ย. 2562 9.00-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 9 พ.ย. 2562 9.00-12.00
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 5 ชั้น 6 ห้อง 563 9 พ.ย. 2562 9.00-16.00
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 5 ชั้น 6 ห้อง 564 9 พ.ย. 2562 9.00-16.00
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 5 ชั้น 7 ห้อง 571 9 พ.ย. 2562 9.00-12.00
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 5 ชั้น 7 ห้อง 573 9 พ.ย. 2562 9.00-12.00
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 543 9 พ.ย. 2562 9.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 221 , 226 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1304,1305,1308,1312 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี ห้อง ลานเอนกประสงค์ 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี ห้อง ลานเอนกประสงค์ 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี ห้อง ลานเอนกประสงค์ 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี ห้อง ลานเอนกประสงค์ 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี ห้อง ลานเอนกประสงค์ 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี ห้อง ลานเอนกประสงค์ 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี ห้อง ลานเอนกประสงค์ 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง โรงยิม 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
11 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองเสือวิทยาคม โดมเมตตาวิหารคุณ 9 พ.ย. 2562 08.00 เป็นต้นไป
12 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองเสือวิทยาคม โดมเมตตาวิหารคุณ 9 พ.ย. 2562 08.00 เป็นต้นไป
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทพิชิตเป้าหมาย ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองเสือวิทยาคม อาคาร 5 9 พ.ย. 2562
10 พ.ย. 2562
08.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 ห้อง 511 9 พ.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 ห้อง 512 9 พ.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 ห้อง 513 9 พ.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 ห้อง 514 9 พ.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 ห้อง 510 9 พ.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 ห้อง 510 9 พ.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ประชุมกลิ่นกุหลาบ 9 พ.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ประชุมกลิ่นกุหลาบ 9 พ.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 201 9 พ.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 204 9 พ.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 ห้อง 507 9 พ.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 ห้อง 508 9 พ.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง 408 9 พ.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร หอประชุมคีตศิลป์ อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 3 ห้อง หอประชุมคีตศิลป์ 9 พ.ย. 2562 10.00-12.00
2 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร หอประชุมคีตศิลป์ อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 3 ห้อง หอประชุมคีตศิลป์ 9 พ.ย. 2562 13.00-17.00
3 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร หอประชุมคีตศิลป์ อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 3 ห้อง หอประชุมคีตศิลป์ 9 พ.ย. 2562 08.00-10.00
4 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร หอประชุมคีตศิลป์ อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 3 ห้อง หอประชุมคีตศิลป์ 9 พ.ย. 2562 08.00-10.00
5 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องเครื่องสายไทย อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 4 ห้อง ห้องเครื่องสายไทย 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
6 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องเครื่องสายไทย อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 4 ห้อง ห้องเครื่องสายไทย 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
7 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องเครื่องสายไทย อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 4 ห้อง ห้องเครื่องสายไทย 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
8 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องเครื่องสายไทย อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 4 ห้อง ห้องเครื่องสายไทย 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
9 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องเครื่องสายไทย อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 4 ห้อง ห้องเครื่องสายไทย 9 พ.ย. 2562 13.00-17.00
10 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องเครื่องสายไทย อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 4 ห้อง ห้องเครื่องสายไทย 9 พ.ย. 2562 13.00-17.00
11 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องเครื่องสายไทย อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 4 ห้อง ห้องเครื่องสายไทย 9 พ.ย. 2562 13.00-17.00
12 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องเครื่องสายไทย อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 4 ห้อง ห้องเครื่องสายไทย 9 พ.ย. 2562 13.00-17.00
13 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องลัดดาวดี อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 2 ห้อง ห้องลัดดาวดี 9 พ.ย. 2562 13.00-17.00
14 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องลัดดาวดี อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 2 ห้อง ห้องลัดดาวดี 9 พ.ย. 2562 13.00-17.00
15 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องลัดดาวดี อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 2 ห้อง ห้องลัดดาวดี 9 พ.ย. 2562 13.00-17.00
16 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องลัดดาวดี อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 2 ห้อง ห้องลัดดาวดี 9 พ.ย. 2562 13.00-17.00
17 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องลัดดาวดี อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 2 ห้อง ห้องลัดดาวดี 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
18 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องลัดดาวดี อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 2 ห้อง ห้องลัดดาวดี 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
19 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องลัดดาวดี อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 2 ห้อง ห้องลัดดาวดี 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
20 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องลัดดาวดี อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 2 ห้อง ห้องลัดดาวดี 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
21 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว3 อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว3 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
22 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว3 อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว3 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
23 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว3 อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว3 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
24 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว3 อาคารมัธยมสังคีต ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว3 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
25 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว 1 อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว 1 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
26 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว 1 อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว 1 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
27 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว 1 อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว 1 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
28 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว 1 อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว 1 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
29 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว 1 อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว 1 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
30 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว 1 อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว 1 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
31 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว 1 อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว 1 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
32 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว 1 อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว 1 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
33 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องประชุมจำรูญ อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมจำรูญ 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
34 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องประชุมจำรูญ อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมจำรูญ 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
35 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว 1 อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมจำรูญ 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
36 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องประชุมจำรูญ อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมจำรูญ 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
37 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องประชุมจำรูญ อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมจำรูญ 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
38 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องประชุมจำรูญ อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมจำรูญ 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
39 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องประชุมจำรูญ อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมจำรูญ 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
40 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องประชุมจำรูญ อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมจำรูญ 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
41 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว 1 อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว 1 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
42 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว 1 อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว 1 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
43 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องประชุมจำรูญ อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมจำรูญ 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
44 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องประชุมจำรูญ อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมจำรูญ 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
45 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องประชุมจำรูญ อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมจำรูญ 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
46 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องประชุมจำรูญ อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมจำรูญ 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
47 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว 1 อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว 1 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00
48 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมสังคีตวิทยา กรุงเทพมหานคร ห้องดอกแก้ว 1 อาคารสพป.ปทุมธานี เขต2 ชั้น 1 ห้อง ห้องดอกแก้ว 1 9 พ.ย. 2562 09.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 231 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 413 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 415 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
5 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
6 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 526 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
7 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนสายปัญญารังสิต หอประชุมโรงเรียนสายปัญญารังสิต ห้อง หอประชุมโรงเรียนสายปัญญารังสิต 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
8 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต หอประชุมโรงเรียนสายปัญญารังสิต ห้อง หอประชุมโรงเรียนสายปัญญารังสิต 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
9 703 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 532 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
10 704 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 535 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
11 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 553 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
12 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 556 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
13 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 542 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
14 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 553 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
15 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 556 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
16 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 546 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
17 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 556 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
18 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 553 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
19 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 541 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30
20 712 การแข่งขันเขียนภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสายปัญญารังสิต อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 553 9 พ.ย. 2562 08.30 - 14.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์คลองสิบสาม ปทุมธานี สนามกีฬา 9 พ.ย. 2562 09.00 -12.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์คลองสิบสาม ปทุมธานี สนามกีฬา 9 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 2
13.00 -14.15
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ห้องช่อกุหลาบ 9 พ.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง 402-403 9 พ.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง 404-405 9 พ.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา ชั้น 3 9 พ.ย. 2562 08.00 น. เป็นต้นไป
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา ชั้น 3 9 พ.ย. 2562 08.00 น. เป็นต้นไป
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 309 9 พ.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 309 9 พ.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 6 ชั้น 5 ห้อง 658 9 พ.ย. 2562 09.00-14.00
2 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 6 ชั้น 5 ห้อง 652 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
3 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 6310 9 พ.ย. 2562 09.00-16.00
4 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 638 9 พ.ย. 2562 09.00-16.00
5 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 6 ชั้น 5 ห้อง 656 9 พ.ย. 2562 09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 6 ชั้น 5 ห้อง 658 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
7 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 6 ชั้น 5 ห้อง 654 9 พ.ย. 2562 09.00-14.00
8 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 6 ชั้น 5 ห้อง 652 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
9 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 6 ชั้น 5 ห้อง 654 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
10 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 6 ชั้น 5 ห้อง 655 9 พ.ย. 2562 09.00-14.00
11 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 6 ชั้น 5 ห้อง 655 9 พ.ย. 2562 09.00-14.00
12 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 6 ชั้น 5 ห้อง 656 9 พ.ย. 2562 09.00-14.00
13 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 6 ชั้น 5 ห้อง 651 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
14 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญรัตน์ อาคาร 6 ชั้น 5 ห้อง 651 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี หอประชุม 9 พ.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 8
07.30-18.00
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี หอประชุม 9 พ.ย. 2562 07.30-18.00
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี หอประชุม 9 พ.ย. 2562 07.30-18.00
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี หอประชุม 9 พ.ย. 2562 07.30-18.00
5 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี หอประชุม 9 พ.ย. 2562 07.30-18.00
6 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี หอประชุม 9 พ.ย. 2562 07.30-18.00
7 627 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนธัญบุรี หอประชุม 9 พ.ย. 2562 07.30-18.00
8 628 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 โรงเรียนธัญบุรี หอประชุม 9 พ.ย. 2562 07.30-18.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2022 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]