งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562
ระดับชาติ ภาคกลางและภาคตะวันออก สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ จังหวัดสมุทรปราการ
ระหว่าง วันที่ 7 - 9 เดือนธันวาคม พ.ศ. 2562

[ ทั้งหมด   6 ธ.ค. 2562   7 ธ.ค. 2562   8 ธ.ค. 2562   9 ธ.ค. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 7 ธ.ค. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม2 (อาคาร9) ชั้น 2 ห้อง 9202 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม2 (อาคาร9) ชั้น 2 ห้อง 9203 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม2 (อาคาร9) ชั้น 2 ห้อง 9204 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม2 (อาคาร9) ชั้น 2 ห้อง 9211 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม2 (อาคาร9) ชั้น 2 ห้อง 9212 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม2 (อาคาร9) ชั้น 2 ห้อง 9202 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม2 (อาคาร9) ชั้น 2 ห้อง 9203 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม2 (อาคาร9) ชั้น 2 ห้อง 9204 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2(อาคาร 9) ชั้น 2 ห้อง 9205 (ห้องเก็บตัว 9206) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
08.00 เป็นต้นไป
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2(อาคาร 9) ชั้น 2 ห้อง 9207 (ห้องเก็บตัว 9208) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
08.00 เป็นต้นไป
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2(อาคาร 9) ชั้น 2 ห้อง 9209 (ห้องเก็บตัว 9210) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
08.00 เป็นต้นไป
12 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2(อาคาร 9) ชั้น 2 ห้อง 9211 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
13 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2(อาคาร 9) ชั้น 2 ห้อง 9212 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
14 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2(อาคาร 9) ชั้น 2 ห้อง 9213 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
08.00 เป็นต้นไป
15 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2(อาคาร 9) ชั้น 2 ห้อง 9214 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
08.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 3 ห้อง 9302 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 3 ห้อง 9303 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 3 ห้อง 9302 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 4 ห้อง 9401 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 4 ห้อง 9403 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 4 ห้อง 9404 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 4 ห้อง 9406 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 4 ห้อง 9507, 9508 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
9 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 3 ห้อง 9304 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
10 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 3 ห้อง 9305 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
11 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 3 ห้อง 9304 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
12 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 4 ห้อง 9409, 9410 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
13 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 4 ห้อง 9411, 9412 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
14 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 3 ห้อง 9306 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
15 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 3 ห้อง 9306 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
16 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 3 ห้อง 9307 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
17 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 3 ห้อง 9308 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
18 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 3 ห้อง 9307 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเอี่ยมสุรีย์(อนุบาลเมืองสมุทรปราการ) อาคาร ICT ชั้น 1 ห้อง ประชุม ICT 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองเก้า อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
3 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดราษฎร์บูรณะ หอประชุมอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-18.00
4 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนเอี่ยมสุรีย์(อนุบาลเมืองสมุทรปราการ) อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง ป.6/1-ป.6/4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
5 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองเก้า อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1, ป.1/2, ป.2/1, ป.2/2 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
6 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเอี่ยมสุรีย์(อนุบาลเมืองสมุทรปราการ) อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 - ป.5/4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
7 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองเก้า อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.3/1, ป.3/2, ป.4/1, ป.4/2 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
8 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนเอี่ยมสุรีย์(อนุบาลเมืองสมุทรปราการ) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้อาคาร 4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
9 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองเก้า อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง เวทีอาคารอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
10 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเอี่ยมสุรีย์(อนุบาลเมืองสมุทรปราการ) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.4/1-ป.4/4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
11 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองเก้า อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1, ป.5/2, ป.6/1, ป.6/2 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดบางหญ้าแพรก อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 222 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 -12.00 น. , 13.00 – 16.30 น.
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดบางหญ้าแพรก อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง 234 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 -12.00 น. , 13.00 – 16.30 น.
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบางหญ้าแพรก อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง 244 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 -12.00 น. , 13.00 – 16.30 น.
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 เทศบาลเมืองปู่เจ้าสมิงพราย อาคารเอนกประสงค์ 3 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 16.30
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 เทศบาลเมืองปู่เจ้าสมิงพราย อาคารเอนกประสงค์ 3 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 16.30
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 เทศบาลเมืองปู่เจ้าสมิงพราย อาคารเอนกประสงค์ 3 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 16.30
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดสวนส้ม ห้องสมุดมีวัฒนะ ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสวนส้ม อาคารพอเพียงเพื่อพ่อ ชั้น 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 เทศบาลเมืองปู่เจ้าสมิงพราย อาคารเอนกประสงค์2 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 16.30
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 เทศบาลเมืองปู่เจ้าสมิงพราย อาคารเอนกประสงค์1 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 16.30
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดสวนส้ม อาคารศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองปู่เจ้าสมิงพราย 1 (สวนส้ม) ชั้น 1 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.30
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดสวนส้ม ลานรุ่งอรุณ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.30
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสวนส้ม หอประชุมเอนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.30
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดแหลม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-19.30
15 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดบางหญ้าแพรก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 331 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 -12.00 น. , 13.00 – 16.30 น.
16 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบางหญ้าแพรก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 336 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 -12.00 น. , 13.00 – 16.30 น.

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนพรหมพิกุลทอง อาคารเอนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-17.00
2 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดราษฎร์บำรุง ลานกีฬาอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
9:00-17:00
3 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตำหรุ มิตรภาพที่65 ลานกีฬาอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
4 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านคลองหลวง ลานกีฬาอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
9.00-17.00
5 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลประชาบาล ลานกีฬาอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
6 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนคลองแสนสุข อาคารสิทธิไชย ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนคลองแสนสุข อาคารสิทธิไชย ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ชั้น 2 ห้อง 13208 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ชั้น 2 ห้อง 13208 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ชั้น 2 ห้อง 13207 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ชั้น 2 ห้อง 13207 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ชั้น 2 ห้อง 13202 (ลำดับที่ 1-12), ห้อง 13203 (ลำดับที่ 13-24), ห้อง 13204 (ลำดับที่ 25-36), ห้อง 13205 (ลำดับที่ 37-48) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ชั้น 2 ห้อง 13202 (ลำดับที่ 1-12), ห้อง 13203 (ลำดับที่ 13-24), ห้อง 13204 (ลำดับที่ 25-36), ห้อง 13205 (ลำดับที่ 37-48) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ห้อง บริเวณโถงใต้อาคาร 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ห้อง บริเวณโถงใต้อาคาร 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
2 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 27

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 28 - 48
09.00-16.30
3 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 6101 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
4 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 6104 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
5 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 6103 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
6 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 6106 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
7 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (อาคาร 9) ห้อง 9504 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
8 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (อาคาร 9) ห้อง 9510 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
9 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (อาคาร 9) ห้อง 9506 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
10 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (อาคาร 9) ห้อง 9511 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
11 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง เวทีลานกลางแจ้งข้างหอประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 33
09.00-16.30
12 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 4 ห้อง 2401 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
13 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 4 ห้อง 2404 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
14 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 3 ห้อง 2305 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
15 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 3 ห้อง 2304 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
16 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 5 ห้อง 2504 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
17 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 5 ห้อง 2501 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
18 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 4 ห้อง 2405 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
19 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 4 ห้อง 2408 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
20 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 5 ห้อง 2508 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
21 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 5 ห้อง 2505 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
22 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 3 ห้อง 2301 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 3 ห้อง 2308 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
24 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 2 ห้อง 2208 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
25 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 2 ห้อง 2207 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ เฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 5 ห้อง 15505 (เวทีขนาด 6x6 เมตร สูง 10-15 ซม.) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-12.00 13.00-16.30 09.00-12.00
2 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ เฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 1 ห้อง ปฏิบัติการอาหาร (พื้นที่ในการแสดง 6X4 เมตร) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-12.00 13.00-16.30 09.00-12.00
3 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ เฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการเครื่องดื่ม 15201 (พื้นที่ในการแสดง 5.5 x 6 เมตร) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-12.00 13.00-16.30 09.00-12.00
4 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 1 ห้อง ประชุม 1510(2) (พื้นที่ในการแสดง 4.8x8.4 เมตร) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09:00-12.00 13.00-16.30 09.00-12.00
5 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 1 ห้อง สัมมนา 4-5 (พื้นที่ในการแสดง 6x4 เมตร) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09:00-12.00 13.00-16.30 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดบางพลีใหญ่ใน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ห้องป. 4/2 ห้องเก็บตัวชั้น 2 ห้อง ป.5/1 6 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

6 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 12.00น. 13.00 - 17.00น. 09.00 - 12.00 น.
2 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบางพลีใหญ่ใน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.4/1 ห้องเก็บตัว ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 6 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

6 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 12.00น. 13.00 - 17.00น. 09.00 - 12.00 น.
3 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบางพลีใหญ่ใน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ลานโดมคุณธรรม 6 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 12

6 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 13 - 24

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 36

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 48
09.00 - 12.00น. 13.00 - 17.00น. 09.00 - 12.00 น. 13.00 - 17.00น.

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ หอประชุม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 น. เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ สนามหน้าโรงเรียน 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 น. เป็นต้นไป
3 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรีสมุทรปราการ อาคารอำนวยการ ชั้น ชั้น 4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 48
09.00-16.30
4 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรีสมุทรปราการ อาคารอำนวยการ ชั้น ชั้น 4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 48
09.00-16.30
5 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรีสมุทรปราการ อาคารอำนวยการ ชั้น ชั้น 4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 31

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 32 - 48
09.00-16.30
6 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรีสมุทรปราการ อาคารอำนวยการ ชั้น ชั้น 3 ห้อง 1302-1303 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00 น.
7 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดมงคลโคธาวาส อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 16.00
8 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดมงคลโคธาวาส อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม4 (สำนักงานคณะวิทยาศาสตร์ฯ) ชั้น ชั้น 4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00 เป็นต้นไป
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารศูนย์คอมพิวเตอร์ ห้อง 4203, 4206 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-14.00
3 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารศูนย์คอมพิวเตอร์ ห้อง 4302, 4304 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-14.00
4 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารศูนย์คอมพิวเตอร์ ห้อง 4402, 4404 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม4 (สำนักงานคณะวิทยาศาสตร์ฯ) ชั้น 3 7 ธ.ค. 2562 09.00 เป็นต้นไป
2 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม4 (สำนักงานคณะวิทยาศาสตร์ฯ) ชั้น 2 7 ธ.ค. 2562 09.00 เป็นต้นไป
3 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม4 (สำนักงานคณะวิทยาศาสตร์ฯ) ชั้น 2 7 ธ.ค. 2562 09.00 เป็นต้นไป
4 250 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม4 (สำนักงานคณะวิทยาศาสตร์ฯ) ชั้น 2 7 ธ.ค. 2562 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนป้อมพระจุลจอมเกล้า หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-13.00 รายงานตัว 7.00น. เป็นต้นไป
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดแหลมฟ้าผ่า หอประชุมเจ้าคุณพระมงคลสีลคุณ อนุสรณ์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 รายงานตัว 7.00น. เป็นต้นไป
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดใหญ่ วัดใหญ่ ห้อง ศาลาโพธิ์ทอง 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00น. รายงานตัว 7.00 เป็นต้นไป
4 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดใหญ่ อาคารสมุทรวีราภรณ์ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมสมุทรวีราภรณ์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 12

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 13 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 36

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 48
รอบเช้า 09.00 เป็นต้นไป และรอบบ่าย 13.00 เป็นต้นไป
5 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดใหญ่ อาคารสมุทรวีราภรณ์ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมสมุทรวีราภรณ์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 12

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 13 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 36

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 48
รอบเช้า 09.00 เป็นต้นไป และรอบบ่าย 13.00 เป็นต้นไป
6 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุขสวัสดิ์ อาคารสวาทยานนท์ 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสวาทยานนท์ 2 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00น. รายงานตัว 7.00 เป็นต้นไป
7 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง โรงยิม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 12

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 13 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 36

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 48
รอบเช้า 09.00 เป็นต้นไป และรอบบ่าย 13.00 เป็นต้นไป
8 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง โรงยิม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 12

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 13 - 25

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 36

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 48
รอบเช้า 09.00 เป็นต้นไป และรอบบ่าย 13.00 เป็นต้นไป
9 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระสมุทรเจดีย์ หอประชุมสวาทยานนท์ ชั้น 1 ห้อง หอประชุมสวาทยานนท์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00น. รายงานตัว 7.00 เป็นต้นไป
10 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระสมุทรเจดีย์ หอประชุมสวาทยานนท์ ชั้น 1 ห้อง หอประชุมสวาทยานนท์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00น. รายงานตัว 7.00 เป็นต้นไป
11 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดแค หอประชุมสวาทยานนท์ ชั้น 2 ห้อง ประชุมสวาทยานนท์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00น. รายงานตัว 7.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลวัดพิชัยสงคราม อาคาร 2 อาคาร 3 ชั้น 1 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลวัดพิชัยสงคราม อาคาร 2 อาคาร 3 ชั้น 2 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง 204 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง 201 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
3 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง 103 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
4 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง 202 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป , 13.00 เป็นต้นไป
5 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง 203 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
6 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง 206 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
7 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 305 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
8 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง 106 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
9 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง 207 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป , 13.00 เป็นต้นไป
10 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง 208 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
11 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง 209 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 -12.00 น. , 13.00 – 16.00 น.
12 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง 210 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 -12.00 น. , 13.00 – 16.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 308 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 307 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 306 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป , 13.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 309 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 309 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง 105 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 310 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 310 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 301 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
7 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 303 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
8 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง 104 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
9 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 302 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป , 13.00 เป็นต้นไป
10 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 304 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
11 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารวิศวกรรมศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
2 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00 – 16.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ชั้น 1,2 ห้อง คอมพิวเตอร์ชั้น1และคอมพิวเตอร์ชั้น2 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ชั้น 1 ห้อง ลานอเนกประสงค์โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ชั้น 1 ห้อง ลานข้างโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ชั้น 1 ห้อง ลานข้างโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ชั้น 1 ห้อง ลานอเนกประสงค์โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
8 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ชั้น 1 ห้อง ลานอเนกประสงค์โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
9 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง ลานใต้ถุนอาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
10 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง ลานใต้ถุนอาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
11 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ชั้น 1 ห้อง ลานอเนกประสงค์โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
12 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ชั้น 1 ห้อง ลานอเนกประสงค์โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

: : ติดต่อผู้ดูแลระบบ : :
ศน.ยอดยิ่ง ทองรอด โทร.090-7208835 / ผอ.รายา ปัญจมานนท์ โทร.081-7615382 / นางสาวตรีชนนันท์ วงษ์สกุลไชยะ โทร.086-3638022
: : ผู้ประสานงานจัดการแข่งขัน : :
นางศุกรรญา ทรัพย์สิน โทร.086-0545730
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2021 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]