งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562
ระดับชาติ ภาคกลางและภาคตะวันออก สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ จังหวัดสมุทรปราการ
ระหว่าง วันที่ 7 - 9 เดือนธันวาคม พ.ศ. 2562

[ ทั้งหมด   6 ธ.ค. 2562   7 ธ.ค. 2562   8 ธ.ค. 2562   9 ธ.ค. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 ธ.ค. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 4 ห้อง 9401 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 4 ห้อง 9403 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
3 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 4 ห้อง 9404 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
4 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 4 ห้อง 9406 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
5 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (ตึก9) ชั้น 4 ห้อง 9507, 9508 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดราษฎร์บูรณะ หอประชุมอเนกประสงค์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-18.00
2 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดราษฎร์บูรณะ หอประชุมอเนกประสงค์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-18.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนเอี่ยมสุรีย์(อนุบาลเมืองสมุทรปราการ) อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง ป.6/1-ป.6/4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองเก้า อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1, ป.1/2, ป.2/1, ป.2/2 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเอี่ยมสุรีย์(อนุบาลเมืองสมุทรปราการ) อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 - ป.5/4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองเก้า อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.3/1, ป.3/2, ป.4/1, ป.4/2 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนเอี่ยมสุรีย์(อนุบาลเมืองสมุทรปราการ) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้อาคาร 4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองเก้า อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง เวทีอาคารอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเอี่ยมสุรีย์(อนุบาลเมืองสมุทรปราการ) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.4/1-ป.4/4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองเก้า อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1, ป.5/2, ป.6/1, ป.6/2 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดบางหญ้าแพรก อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 222 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 -12.00 น. , 13.00 – 16.30 น.
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดบางหญ้าแพรก อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง 234 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 -12.00 น. , 13.00 – 16.30 น.
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบางหญ้าแพรก อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง 244 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 -12.00 น. , 13.00 – 16.30 น.
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 เทศบาลเมืองปู่เจ้าสมิงพราย อาคารเอนกประสงค์ 3 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 16.30
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 เทศบาลเมืองปู่เจ้าสมิงพราย อาคารเอนกประสงค์ 3 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 16.30
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 เทศบาลเมืองปู่เจ้าสมิงพราย อาคารเอนกประสงค์ 3 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 16.30
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดสวนส้ม ห้องสมุดมีวัฒนะ ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสวนส้ม อาคารพอเพียงเพื่อพ่อ ชั้น 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.30
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 เทศบาลเมืองปู่เจ้าสมิงพราย อาคารเอนกประสงค์2 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 16.30
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 เทศบาลเมืองปู่เจ้าสมิงพราย อาคารเอนกประสงค์1 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 16.30
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดสวนส้ม อาคารศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองปู่เจ้าสมิงพราย 1 (สวนส้ม) ชั้น 1 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.30
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดสวนส้ม ลานรุ่งอรุณ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.30
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสวนส้ม หอประชุมเอนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.30
14 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดแหลม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-19.30
15 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดบางหญ้าแพรก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 331 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 -12.00 น. , 13.00 – 16.30 น.
16 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบางหญ้าแพรก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 336 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 -12.00 น. , 13.00 – 16.30 น.

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมพิกุลทอง อาคารเอนกประสงค์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-17.00
2 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดราษฎร์บำรุง ลานกีฬาอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
9:00-17:00
3 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดตำหรุ มิตรภาพที่65 ลานกีฬาอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
4 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านคลองหลวง ลานกีฬาอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
9.00-17.00
5 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลประชาบาล ลานกีฬาอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ชั้น 2 ห้อง 13208 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ชั้น 2 ห้อง 13207 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ชั้น 3 ห้อง 13303 (ลำดับที่ 1-24), ห้อง 13304 (ลำดับที่ 25-48) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ชั้น 3 ห้อง 13301 (ลำดับที่ 1-24), ห้อง 13302 (ลำดับที่ 25-48) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 309 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ชั้น 2 ห้อง 13202 (ลำดับที่ 1-12), ห้อง 13203 (ลำดับที่ 13-24), ห้อง 13204 (ลำดับที่ 25-36), ห้อง 13205 (ลำดับที่ 37-48) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ชั้น 3 ห้อง 13305 (ลำดับที่ 1-24), ห้อง 13306 (ลำดับที่ 25-48) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 3 ห้อง บริเวณโถงใต้อาคาร 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.30
2 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 27

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 28 - 48
09.00-16.30
3 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (อาคาร 9) ห้อง 9302 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
4 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (อาคาร 9) ห้อง 9304 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
5 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (อาคาร 9) ห้อง 9303 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
6 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (อาคาร 9) ห้อง 9305 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
7 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (อาคาร 9) ห้อง 9306 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
8 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (อาคาร 9) ห้อง 9307 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
9 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (อาคาร 9) ห้อง 9308 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
10 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม 2 (อาคาร 9) ห้อง 9009 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
11 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง เวทีลานกลางแจ้งข้างหอประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.30
12 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง เวทีลานกลางแจ้งข้างหอประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
13 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 4 ห้อง 2401 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
14 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 4 ห้อง 2404 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
15 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 3 ห้อง 2305 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
16 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 3 ห้อง 2304 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
17 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 5 ห้อง 2504 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
18 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 5 ห้อง 2501 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
19 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 4 ห้อง 2405 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
20 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 4 ห้อง 2408 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
21 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 5 ห้อง 2508 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
22 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 5 ห้อง 2505 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
23 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 3 ห้อง 2301 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
24 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 3 ห้อง 2308 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 2 ห้อง 2208 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
26 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม1 ชั้น 2 ห้อง 2207 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ เฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 5 ห้อง 15505 (เวทีขนาด 6x6 เมตร สูง 10-15 ซม.) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-12.00 13.00-16.30 09.00-12.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ เฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 5 ห้อง 15505 (เวทีขนาด 6x6 เมตร สูง 10-15 ซม.) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
13.00-16.30 09.00-12.00 13.00-16.30
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ เฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 1 ห้อง ปฏิบัติการอาหาร (พื้นที่ในการแสดง 6X4 เมตร) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-12.00 13.00-16.30 09.00-12.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ เฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 1 ห้อง ปฏิบัติการอาหาร (พื้นที่ในการแสดง 6x4 เมตร) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
13.00- 16.30 09.00- 12.00 13.00-16.30
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ เฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการเครื่องดื่ม 15201 (พื้นที่ในการแสดง 5.5 x 6 เมตร) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-12.00 13.00-16.30 09.00-12.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ เฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการเครื่องดื่ม 15201 (พื้นที่ในการแสดง 5.5 x 6 เมตร) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
13.00- 16.30 09.00-12.00 13.00-16.30
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 1 ห้อง ประชุม 1510(2) (พื้นที่ในการแสดง 4.8x8.4 เมตร) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09:00-12.00 13.00-16.30 09.00-12.00
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 1 ห้อง ประชุม 1510(2) (พื้นที่ในการแสดง 4.8x8.4 เมตร) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
13.00-16.30 09.00-12.00 13.00-16.30
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 1 ห้อง สัมมนา 4-5 (พื้นที่ในการแสดง 6x4 เมตร) 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09:00-12.00 13.00-16.30 09.00-12.00
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเฉลิมพระเกียรติ(อุตสาหกรรมบริการ) ชั้น 1 ห้อง สัมมนา 4-5 (พื้นที่ในการแสดง 6x4 เมตร) 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
13.00- 16.30 09.00-12.00 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ สนามหน้าโรงเรียน 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 น. เป็นต้นไป
2 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรีสมุทรปราการ อาคารอำนวยการ ชั้น ชั้น 4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 48
09.00-16.30
3 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรีสมุทรปราการ อาคารอำนวยการ ชั้น ชั้น 4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 26

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 27 - 48
09.00-16.30
4 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรีสมุทรปราการ อาคารอำนวยการ ชั้น ชั้น 4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 31

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 32 - 48
09.00-16.30
5 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรีสมุทรปราการ อาคารอำนวยการ ชั้น ชั้น 3 ห้อง 1303 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00 น.
6 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดมงคลโคธาวาส อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 16.00
7 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดมงคลโคธาวาส อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 16

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 17 - 32

9 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารศูนย์คอมพิวเตอร์ ห้อง 4101, 4207 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
2 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม4 (สำนักงานคณะวิทยาศาสตร์ฯ) ชั้น ชั้น 4 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 48
09.00 เป็นต้นไป
3 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารศูนย์คอมพิวเตอร์ ห้อง 4203, 4206 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
14.00-17.00
4 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารศูนย์คอมพิวเตอร์ ห้อง 4302, 4304 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
14.00-17.00
5 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารศูนย์คอมพิวเตอร์ ห้อง 4402, 4404 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
14.00-17.00
6 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารศูนย์คอมพิวเตอร์ ห้อง 4101, 4207 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
14.00-17.00
7 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารศูนย์คอมพิวเตอร์ ห้อง 4302, 4304 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
8 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารศูนย์คอมพิวเตอร์ ห้อง 4402, 4404 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
9 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารศูนย์คอมพิวเตอร์ ห้อง 4203, 4206 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม4 (สำนักงานคณะวิทยาศาสตร์ฯ) ชั้น 2 8 ธ.ค. 2562 09.00 เป็นต้นไป
2 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม4 (สำนักงานคณะวิทยาศาสตร์ฯ) ชั้น 2 8 ธ.ค. 2562 09.00 เป็นต้นไป
3 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม4 (สำนักงานคณะวิทยาศาสตร์ฯ) ชั้น 2 8 ธ.ค. 2562 09.00 เป็นต้นไป
4 251 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ อาคารเรียนรวม4 (สำนักงานคณะวิทยาศาสตร์ฯ) ชั้น 2 8 ธ.ค. 2562 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนป้อมพระจุลจอมเกล้า หอประชุมเฉลิมพระเกียรตื ห้อง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-13.00 รายงานตัว 7.00น. เป็นต้นไป
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดแหลมฟ้าผ่า หอประชุมเจ้าคุณพระมงคลสีลคุณ อนุสรณ์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 รายงานตัว 7.00น. เป็นต้นไป
3 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดใหญ่ วัดใหญ่ ห้อง ศาลาโพธิ์ทอง 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00น. รายงานตัว 7.00 เป็นต้นไป
4 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดใหญ่ อาคารสมุทรวีราภรณ์ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมสมุทรวีราภรณ์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 12

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 13 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 36

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 48
รอบเช้า 09.00 เป็นต้นไป และรอบบ่าย 13.00 เป็นต้นไป
5 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดใหญ่ อาคารสมุทรวีราภรณ์ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมสมุทรวีราภรณ์ 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 12

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 13 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 36

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 48
รอบเช้า 09.00 เป็นต้นไป และรอบบ่าย 13.00 เป็นต้นไป
6 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุขสวัสดิ์ อาคารสวาทยานนท์ 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสวาทยานนท์ 2 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00น. รายงานตัว 7.00 เป็นต้นไป
7 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง โรงยิม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 12

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 13 - 24

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 36

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 48
รอบเช้า 09.00 เป็นต้นไป และรอบบ่าย 13.00 เป็นต้นไป
8 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง โรงยิม 7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 12

7 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 13 - 25

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 25 - 36

8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 37 - 48
รอบเช้า 09.00 เป็นต้นไป และรอบบ่าย 13.00 เป็นต้นไป
9 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพระสมุทรเจดีย์ หอประชุมสวาทยานนท์ ชั้น 1 ห้อง หอประชุมสวาทยานนท์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00น. รายงานตัว 7.00 เป็นต้นไป
10 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพระสมุทรเจดีย์ หอประชุมสวาทยานนท์ ชั้น 1 ห้อง หอประชุมสวาทยานนท์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00น. รายงานตัว 7.00 เป็นต้นไป
11 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดแค หอประชุมสวาทยานนท์ ชั้น 2 ห้อง ประชุมสวาทยานนท์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00น. รายงานตัว 7.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง 204 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
2 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง 201 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
3 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง 103 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
4 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง 202 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป , 13.00 เป็นต้นไป.
5 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง 203 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 309 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 309 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง 105 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 310 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 310 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 301 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
7 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 303 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
8 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง 104 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
9 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 302 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
10 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 304 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
2 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
3 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ชั้น 1,2 ห้อง คอมพิวเตอร์ชั้น1และคอมพิวเตอร์ชั้น2 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ชั้น 1 ห้อง ลานอเนกประสงค์โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง ลานใต้ถุนอาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรีสมุทรปราการ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี อาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง ลานใต้ถุนอาคารปฏิบัติการครุศาสตร์ 8 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

: : ติดต่อผู้ดูแลระบบ : :
ศน.ยอดยิ่ง ทองรอด โทร.090-7208835 / ผอ.รายา ปัญจมานนท์ โทร.081-7615382 / นางสาวตรีชนนันท์ วงษ์สกุลไชยะ โทร.086-3638022
: : ผู้ประสานงานจัดการแข่งขัน : :
นางศุกรรญา ทรัพย์สิน โทร.086-0545730
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2021 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]