ผลการแข่งขัน คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562
ระดับชาติ ภาคกลาคกลางและภาคตะวันออก สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ จังหวัดสมุทรปราการ
ระหว่าง วันที่ 7 - 9 เดือนธันวาคม พ.ศ. 2562

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 025
ที่ โรงเรียน สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ หมายเหตุ
1 โรงเรียนวัดท่าไชย (ประชานุกูล) สพป. สุพรรณบุรี เขต 2 91.80 ทอง ชนะเลิศ  
2 โรงเรียนวัดสะพานหิน สพป. ตราด 89.80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑  
3 โรงเรียนบ้านพรหมนิมิต สพป. สระแก้ว เขต 1 88.20 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒  
4 โรงเรียนวัดท้องคุ้ง"ไพโรจน์ประชาสรรค์" สพป. ชลบุรี เขต 1 87.80 ทอง 4  
5 โรงเรียนวัดหนองพะวา สพป. ระยอง เขต 1 85.20 ทอง 5  
6 โรงเรียนวัดเขาวัง(แสง ช่วงสุวนิช) สพป. ราชบุรี เขต 1 83.60 ทอง 6  
7 โรงเรียนสุเหร่าปากคลองลำรี สพป. นนทบุรี เขต 2 79.80 เงิน 7  
8 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ สพป. ปทุมธานี เขต 1 76.40 เงิน 8  
9 โรงเรียนวัดศีรษะทอง สพป. นครปฐม เขต 2 76.40 เงิน 8  
10 โรงเรียนบ้านธรรมรัตน์ใน สพป. ฉะเชิงเทรา เขต 2 74.60 เงิน 10  
11 โรงเรียนวัดนิยมธรรมวราราม สพป. นครปฐม เขต 1 73.40 เงิน 11  
12 โรงเรียนบ้านบ่อกวางทอง สพป. ชลบุรี เขต 2 73.20 เงิน 12  
13 โรงเรียนวัดประชุมธรรม(สัจจะญาณ) สพป. ชัยนาท 73.20 เงิน 12  
14 โรงเรียนประตูชัย สพป. พระนครศรีอยุธยา เขต 1 72.80 เงิน 14  
15 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี สพป. จันทบุรี เขต 1 72.40 เงิน 15  
16 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่งโพธิ์ สพป. ปราจีนบุรี เขต 2 70.40 เงิน 16  
17 โรงเรียนบริษัทไทยกสิกรสงเคราะห์ สพป. ชลบุรี เขต 3 68.40 ทองแดง 17  
18 โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป. กาญจนบุรี เขต 1 66.80 ทองแดง 18  
19 โรงเรียนบ้านบางแก้ว(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์44) สพป. เพชรบุรี เขต 1 66.20 ทองแดง 19  
20 โรงเรียนอนุบาลวังม่วง สพป. สระบุรี เขต 2 66 ทองแดง 20  
21 โรงเรียนนาคดีอนุสรณ์ สพป. สมุทรปราการ เขต 1 65.80 ทองแดง 21  
22 โรงเรียนบ้านหนองคาง สพป. ประจวบคีรีขันธ์ เขต 2 65.80 ทองแดง 21  
23 โรงเรียนบ้านหลังเขา สพป. กาญจนบุรี เขต 4 65.60 ทองแดง 23  
24 โรงเรียนวัดช่องลมวรรณาราม (สมุทรประชานุกูล) สพป. สมุทรสงคราม 65.40 ทองแดง 24  
25 โรงเรียนวัดอัยยิการาม สพป. ปทุมธานี เขต 2 65.20 ทองแดง 25  
26 โรงเรียนบ้านหนองถ้ำ สพป. อ่างทอง 64 ทองแดง 26  
27 โรงเรียนบ้านหนองอิงพิง สพป. สุพรรณบุรี เขต 3 63.60 ทองแดง 27  
28 โรงเรียนวัดบึงน้ำรักษ์(ศรีประชาสรรค์) สพป. ฉะเชิงเทรา เขต 1 63.40 ทองแดง 28  
29 โรงเรียนบ้านทุ่งเสือโทน สพป. กาญจนบุรี เขต 3 61.20 ทองแดง 29  
30 โรงเรียนบ้านหุบกะพง สพป. เพชรบุรี เขต 2 59.60 เข้าร่วม 30  
31 โรงเรียนวัดโพธิ์บัลลังก์ สพป. ราชบุรี เขต 2 58.60 เข้าร่วม 31  
32 โรงเรียนวัดบุณยประดิษฐ์ สพป. กรุงเทพมหานคร 58.40 เข้าร่วม 32  
33 โรงเรียนบ้านหนองประดู่ สพป. ลพบุรี เขต 2 57.20 เข้าร่วม 33  
34 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า สพป. นนทบุรี เขต 1 56.80 เข้าร่วม 34  
35 โรงเรียนบ้านตลาดเขตมิตรภาพที่ 105 สพป. กาญจนบุรี เขต 2 56.80 เข้าร่วม 34  
36 โรงเรียนบ้านทับช้าง สพป. จันทบุรี เขต 2 55.80 เข้าร่วม 36  
37 โรงเรียนวัดเสาธงกลาง สพป. สมุทรปราการ เขต 2 55.60 เข้าร่วม 37  
38 โรงเรียนวัดบ้านพริก สพป. นครนายก 54.80 เข้าร่วม 38  
39 โรงเรียนวัดสุขไพรวัน สพป. ระยอง เขต 2 51 เข้าร่วม 39  
40 โรงเรียนบ้านแถววิทยาคาร สพป. พระนครศรีอยุธยา เขต 2 - -  

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน