ผลการแข่งขัน สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562
ระดับชาติ ภาคกลาคกลางและภาคตะวันออก สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ จังหวัดสมุทรปราการ
ระหว่าง วันที่ 7 - 9 เดือนธันวาคม พ.ศ. 2562

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 738
ที่ โรงเรียน สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ หมายเหตุ
1 โรงเรียนบ้านทุ่งเสือโทน สพป. กาญจนบุรี เขต 3 93.80 ทอง ชนะเลิศ  
2 โรงเรียนจิ้นฮั้ว สพป. ชลบุรี เขต 1 89.80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑  
3 โรงเรียนเทศบาล 5 (พหลโยธินรามินทรภักดี) สพป. ราชบุรี เขต 1 89.60 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒  
4 โรงเรียนประชาศึกษา(เคี้ยงฮั้ว) สพป. พระนครศรีอยุธยา เขต 1 89.40 ทอง 4  
5 โรงเรียนวัดตากแดด(รอดประชานุกูล) สพป. ราชบุรี เขต 2 89.20 ทอง 5  
6 โรงเรียนวัฒนพฤกษา สพป. นนทบุรี เขต 2 87.60 ทอง 6  
7 โรงเรียนณัฎฐเวศน์ สพป. สมุทรปราการ เขต 1 87.40 ทอง 7  
8 โรงเรียนบ้านเขาน้อยสามัคคี สพป. สระแก้ว เขต 1 87.20 ทอง 8  
9 โรงเรียนวัดชุมพลนิกายาราม สพป. พระนครศรีอยุธยา เขต 2 86.20 ทอง 9  
10 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ สพป. กรุงเทพมหานคร 86.20 ทอง 9  
11 โรงเรียนวัดศรีมงคล สพป. ฉะเชิงเทรา เขต 1 84.80 ทอง 11  
12 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม สพป. อ่างทอง 84.60 ทอง 12  
13 โรงเรียนพระตำหนักสวนกุหลาบ มหามงคล สพป. นครปฐม เขต 2 84.60 ทอง 12  
14 โรงเรียนโรตารี่กรุงเทพ สพป. ประจวบคีรีขันธ์ เขต 2 83 ทอง 14  
15 โรงเรียนชุมชนวัดบางขัน สพป. ปทุมธานี เขต 1 82.60 ทอง 15  
16 โรงเรียนวัดท่ากระทุ่ม สพป. กาญจนบุรี เขต 2 82.20 ทอง 16  
17 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 70 สพป. สมุทรสงคราม 82.20 ทอง 16  
18 โรงเรียนบ้านปากคลอง31 สพป. นครนายก 81.60 ทอง 18  
19 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี สพป. เพชรบุรี เขต 1 81.60 ทอง 18  
20 โรงเรียนบ้านหนองปรือ สพป. ชลบุรี เขต 3 80.80 ทอง 20  
21 โรงเรียนมารีวิทยาศรีมโหสถ สพป. ปราจีนบุรี เขต 1 80.60 ทอง 21  
22 โรงเรียนบ้านเขาสะพานนาค สพป. ลพบุรี เขต 1 80.40 ทอง 22  
23 โรงเรียนวุฒินันท์ สพป. ระยอง เขต 1 80.40 ทอง 22  
24 โรงเรียนบ้านคลองหว้า สพป. สระแก้ว เขต 2 79.80 เงิน 24  
25 โรงเรียนบ้านเขาราบ สพป. ลพบุรี เขต 2 79.80 เงิน 24  
26 โรงเรียนบ้านรางสาลี่ สพป. กาญจนบุรี เขต 1 79.60 เงิน 26  
27 โรงเรียนวัดกิ่งแก้ว สพป. สมุทรปราการ เขต 2 79 เงิน 27  
28 โรงเรียนวัดเกตุมดีศรีวราราม สพป. สมุทรสาคร 78.40 เงิน 28  
29 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 20 (บ้านหนองมะค่าโมง) สพป. สุพรรณบุรี เขต 3 78 เงิน 29  
30 โรงเรียนวัดป่าไผ่ สพป. สระบุรี เขต 2 77.40 เงิน 30  
31 โรงเรียนอรุณวิทยา สพป. ประจวบคีรีขันธ์ เขต 1 77.40 เงิน 30  
32 โรงเรียนบ้านคลองลาว สพป. จันทบุรี เขต 1 77 เงิน 32  
33 โรงเรียนบ้านท่าสะตือ สพป. ปราจีนบุรี เขต 2 77 เงิน 32  
34 โรงเรียนวัดใหม่ดอนทราย สพป. นครปฐม เขต 1 77 เงิน 32  
35 โรงเรียนบ้านวังใหญ่ สพป. กาญจนบุรี เขต 4 76.80 เงิน 35  
36 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) สพป. ฉะเชิงเทรา เขต 2 76.60 เงิน 36  
37 โรงเรียนส.ไทยเสรีอุตสาหกรรม 2 สพป. จันทบุรี เขต 2 76.40 เงิน 37  
38 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ สพป. นนทบุรี เขต 1 75.80 เงิน 38  
39 โรงเรียนชุมชนวัดหนองตำลึง สพป. ชลบุรี เขต 2 75.40 เงิน 39  
40 โรงเรียนวัดปัญจทายิกาวาส สพป. ปทุมธานี เขต 2 74.80 เงิน 40  
41 โรงเรียนวัดป่าพระเจ้า สพป. สุพรรณบุรี เขต 1 74.60 เงิน 41  
42 โรงเรียนอนุบาลวัดคลองใหญ่ สพป. ตราด 74.20 เงิน 42  
43 โรงเรียนบ้านคลองไผ่ สพป. ระยอง เขต 2 73.60 เงิน 43  
44 โรงเรียนบ้านหนองสลัดได สพป. สุพรรณบุรี เขต 2 71.60 เงิน 44  
45 โรงเรียนวัดโบสถ์ (อินทร์บุรี) สพป. สิงห์บุรี 71.40 เงิน 45  
46 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 46 จังหวัดชัยนาท สพป. ชัยนาท 68.80 ทองแดง 46  
47 โรงเรียนบ้านบางเก่า สพป. เพชรบุรี เขต 2 68 ทองแดง 47  
48 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) สพป. สระบุรี เขต 1 65.60 ทองแดง 48  

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน