ผลการแข่งขัน เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562
ระดับชาติ ภาคกลาคกลางและภาคตะวันออก สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ จังหวัดสมุทรปราการ
ระหว่าง วันที่ 7 - 9 เดือนธันวาคม พ.ศ. 2562

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 752
ที่ โรงเรียน สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ หมายเหตุ
1 โรงเรียนวัดหนองเมือง สพป. ลพบุรี เขต 1 99 ทอง ชนะเลิศ  
2 โรงเรียนบ้านดอนสูง สพป. ตราด 98 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑  
3 โรงเรียนบ้านคลองยายสร้อย สพป. ฉะเชิงเทรา เขต 2 97 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒  
4 โรงเรียนวัดกงลาด สพป. นครปฐม เขต 1 96 ทอง 4  
5 โรงเรียนบ้านท่าแร้ง(สหราษฎร์) สพป. เพชรบุรี เขต 1 95 ทอง 5  
6 โรงเรียนบ้านเกริงกระเวีย สพป. กาญจนบุรี เขต 3 95 ทอง 5  
7 โรงเรียนบ้านหนองผักหนอก สพป. สระบุรี เขต 2 94 ทอง 7  
8 โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง สพป. พระนครศรีอยุธยา เขต 1 94 ทอง 7  
9 โรงเรียนบ้านแก้ว สพป. จันทบุรี เขต 1 93 ทอง 9  
10 โรงเรียนบ้านคลองเจริญ สพป. สระแก้ว เขต 1 92 ทอง 10  
11 โรงเรียนบ้านลําอีซู สพป. กาญจนบุรี เขต 4 92 ทอง 10  
12 โรงเรียนวัดชาวเหนือ สพป. ราชบุรี เขต 2 92 ทอง 10  
13 โรงเรียนวัดบางหญ้าแพรก สพป. สมุทรสาคร 92 ทอง 10  
14 โรงเรียนวัดเขาดิน สพป. ฉะเชิงเทรา เขต 1 92 ทอง 10  
15 โรงเรียนวัดอัยยิการาม สพป. ปทุมธานี เขต 2 90 ทอง 15  
16 โรงเรียนบ้านหนองข่า สพป. ชลบุรี เขต 2 89 ทอง 16  
17 โรงเรียนวัดศรีมงคล(สถิตมงคลราษฎร์อุปถัมภ์) สพป. ชัยนาท 89 ทอง 16  
18 โรงเรียนบ้านบุกะสัง สพป. สระแก้ว เขต 2 88 ทอง 18  
19 โรงเรียนวัดระเบาะไผ่ สพป. ปราจีนบุรี เขต 1 88 ทอง 18  
20 โรงเรียนวัดเพิ่มประสิทธิผล สพป. สิงห์บุรี 88 ทอง 18  
21 โรงเรียนวัดใหม่ผดุงเขต สพป. นนทบุรี เขต 1 88 ทอง 18  
22 โรงเรียนวัดห้วยโป่ง(จันทร์ราษฎร์บำรุง) สพป. ระยอง เขต 1 87 ทอง 22  
23 โรงเรียนนาคดีอนุสรณ์ สพป. สมุทรปราการ เขต 1 86 ทอง 23  
24 โรงเรียนบ้านเบิกไพร สพป. ราชบุรี เขต 1 86 ทอง 23  
25 โรงเรียนวัดโพธิ์เอน สพป. อ่างทอง 86 ทอง 23  
26 โรงเรียนวัดนิยมยาตรา สพป. สมุทรปราการ เขต 2 84 ทอง 26  
27 โรงเรียนบ้านตามูล (รัฐประชาสงเคราะห์) สพป. จันทบุรี เขต 2 82 ทอง 27  
28 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม สพป. กาญจนบุรี เขต 1 81 ทอง 28  
29 โรงเรียนบ้านคลอง3(ดรุณศึกษา) สพป. นครนายก 80 ทอง 29  
30 โรงเรียนบ้านดอนตำลึง สพป. สุพรรณบุรี เขต 2 80 ทอง 29  
31 โรงเรียนบ้านแม่คะเมย สพป. เพชรบุรี เขต 2 80 ทอง 29  
32 โรงเรียนวัดบุญสัมพันธ์ สพป. ชลบุรี เขต 3 80 ทอง 29  
33 โรงเรียนวัดโพธิ์ สพป. นครปฐม เขต 2 80 ทอง 29  
34 โรงเรียนบ้านในล็อค สพป. ประจวบคีรีขันธ์ เขต 1 78 เงิน 34  
35 โรงเรียนวัดดอนมะโนรา(รังสิยานุกูล) สพป. สมุทรสงคราม 78 เงิน 34  
36 โรงเรียนวัดท้องคุ้ง"ไพโรจน์ประชาสรรค์" สพป. ชลบุรี เขต 1 78 เงิน 34  
37 โรงเรียนบ้านทัพพระยา สพป. กาญจนบุรี เขต 2 76 เงิน 37  
38 โรงเรียนบ้านพลงตาเอี่ยม สพป. ระยอง เขต 2 76 เงิน 37  
39 โรงเรียนวัดดอนโพธิ์ทอง สพป. สุพรรณบุรี เขต 1 76 เงิน 37  
40 โรงเรียนบ้านพุน้อย สพป. ประจวบคีรีขันธ์ เขต 2 72 เงิน 40  
41 โรงเรียนสุเหร่าเขียว สพป. นนทบุรี เขต 2 72 เงิน 40  
42 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๗๕ เฉลิมพระเกียรติ สพป. กรุงเทพมหานคร 72 เงิน 40  
43 โรงเรียนคลองหนึ่ง(แก้วนิมิตร) สพป. ปทุมธานี เขต 1 68 ทองแดง 43  
44 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่งโพธิ์ สพป. ปราจีนบุรี เขต 2 68 ทองแดง 43  
45 โรงเรียนบ้านท่าดินดำ สพป. ลพบุรี เขต 2 68 ทองแดง 43  
46 โรงเรียนวัดหนองสีดา สพป. สระบุรี เขต 1 68 ทองแดง 43  
47 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองกระเสียว 2 สพป. สุพรรณบุรี เขต 3 50 เข้าร่วม 47  
48 โรงเรียนวัดสุคนธาราม สพป. พระนครศรีอยุธยา เขต 2 - -  

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน